![](https://static.wixstatic.com/media/1c8774_6dab13d3aecb459e98ec5f6d09a20d85~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_77,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/1c8774_6dab13d3aecb459e98ec5f6d09a20d85~mv2.jpg)
เพิ่งรับกันไปหมาดๆ กับตำแหน่ง PRODUCT GENIUS and Advance Skills เป็นการอบรม เพิ่มทักษะให้กับงานขาย
บริษัท เมกา ออโตโมบิล ติวานนท์ จำกัด ส่งที่ปรึกษาการขายจากนิสสันเมกา ออโตโมบิล ติวานนท์ ที่มีความรู้ความสามารถทางด้านผลิตภัณฑ์ เข้าร่วมอบรมฝึกทักษะ อัพเลเวลในการขายรถยนต์นิสสันถึง 4 ท่าน ได้แก่ 1. คุณวรายุทธ เคียงวงศ์ 2. คุณยุพาวดี บุญกล้า 3. คุณกฤติรดา คีรีศรี 4. คุณดารณี อรุณกนกโชติ คนเก่งแห่งนิสสันเมกาที่เข้าร่วมการฝึกทักษะในครั้งนี้ ที่โรงแรมดี วารี จอมเทียนบีช พัทยา
นิสสันเมกา ออโตโมบิล ติวานนท์ ขอแสดงความยินดีกับที่ปรึกษาการขายทั้ง 4 ท่าน ที่สามารถพัฒนาตนเองทางด้านการขายจนได้เป็น PRODUCT GENIUS and Advance Skills และเป็นความภาคภูมิใจที่นิสสันเมกา ออโตโมบิล ติวานนท์ มีพนักงานที่เก่งและมีความสามารถ ยกระดับมาตรฐานการขายของนิสสันเมกา ออโตโมบิล ติวานนท์ ให้ดียิ่งๆ ขึ้นไป
![](https://static.wixstatic.com/media/1c8774_9f0112b3fd844731b8e6f4873b44180a~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_147,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/1c8774_9f0112b3fd844731b8e6f4873b44180a~mv2.jpg)